ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยตีราคาทำสีรถให้ด้วยครับ  (อ่าน 9154 ครั้ง)

ออฟไลน์ toonhyper

• Newbie
  • *
รบกวนช่วยตีราคาทำสีรถให้ด้วยครับ
« เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 09:36:44 AM »
พอดีว่ามีรายละเอียด และแนบรูปไปเยอะ เลยส่งไปให้ที่ carsbright@gmail.com

รบกวนช่วยตีราคาทำสีรถให้ด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ =ดีค้าบ=

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: รบกวนช่วยตีราคาทำสีรถให้ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 06:42:18 PM »
นำรถเข้ามาได้เลยครับ ราคาไม่แพง แล้วจะติดต่อไป ครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: รบกวนช่วยตีราคาทำสีรถให้ด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 07:11:49 PM »
หวังว่าคงได้คุยกับช่างแล้วนะครับ..
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ toonhyper

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 07:28:35 PM »
พรุ่งนี้ผมโทรนัดวันเลยครับ :)