ผู้เขียน หัวข้อ: ทำสีพวกคิ้วต่างๆ และ ล้อ ได้มั๊ยครับ  (อ่าน 6784 ครั้ง)

ออฟไลน์ u-ro

• Jr. Member
  • **
ทำสีพวกคิ้วต่างๆ และ ล้อ ได้มั๊ยครับ
« เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 09:40:32 AM »
พี่ครับ ผมว่าจะเอารถเข้าไปทำสี ประมาณ ต้นเดือนหน้าครับ อยากสอบถามเพิ่มเติมคือ
ทางอู่สามารถทำคิ้วหลังคา กระจก และ ล้อแม็ก ด้วยสีแบบในรูป Black Chrom ได้มั๊ยครับ
แล้วมันจะอยู่ติดทนมั๊ยครับ

ขอบคุณครับ  เดือนหน้ารถผมจะได้แต่งหล่อแล้ว  =สู้ว้อย=

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: ทำสีพวกคิ้วต่างๆ และ ล้อ ได้มั๊ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 01:46:42 PM »
ทำได้ครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ u-ro

• Jr. Member
  • **
Re: ทำสีพวกคิ้วต่างๆ และ ล้อ ได้มั๊ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 02:22:20 PM »
ขอบคุณครับ  =แจ่ม=

ลืมลงรูป  =อาย=