ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องทำสี และราคา  (อ่าน 8155 ครั้ง)

ออฟไลน์ Volkcrazy

• Newbie
  • *
ถามเรื่องทำสี และราคา
« เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 08:29:43 AM »
คือผมมีรถโฟล์คเก่าคันนึงครับ
เป็นรถเก่า ตู้แตงโม ปี 68
ไม่ทราบว่ารับทำไหมครับ
แล้วปะผุทำสีทั้งคัน ราคาอยู่ที่เท่าไหร่ ใช้เวลานานแค่ไหนครับ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: ถามเรื่องทำสี และราคา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 08:38:01 AM »
อยากขอดูรถก่อนครับ ว่าน้องหนิมรับประทานไปเยอะหรือยังครับ.....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2010, 08:45:01 AM โดย nhoi »
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 09:38:19 AM »
รุ่นเดียวกับรูปที่แนบมาเลยครับ
แต่น้องหนิมเยอะเลยครับ ทั้งคัน

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Moderator
  • Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 09:23:00 AM »
รุ่นเดียวกับรูปที่แนบมาเลยครับ
แต่น้องหนิมเยอะเลยครับ ทั้งคัน
แข่งสนิมกันผ่านไปแล้วใช่ป่ะครับ?  555+ เห็น volkclub เค้าแข่งกัน ใครสนิมกินเยอะกว่าชนะ..(แล้วมันจะขับไหวไหมน๊อ)
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 05:37:57 PM »
ขับนิ่มเลยครับ
เพราะทำช่วงล่างมาใหม่แล้ว
ตอนนี้สืบราคาค่าทำสีอยู่นะครับ
ตกลงทำทั้งคันเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Moderator
  • Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 07:58:07 PM »
ขับนิ่มเลยครับ
เพราะทำช่วงล่างมาใหม่แล้ว
ตอนนี้สืบราคาค่าทำสีอยู่นะครับ
ตกลงทำทั้งคันเท่าไหร่ครับ

ถ้าให้ชัวร์ขับเข้ามาตีราคา ชัวร์ที่สุด ครับผม

ตีลมได้ลมนะครับ.. บอกได้ก็แค่กว้างๆ ไม่เห็นเนื้องานฟันธงลำบากครับ
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน