ผู้เขียน หัวข้อ: SUZUKI VITARA JLX 3Dr จิ้มท้ายรถกระบะมา ดีนะที่มีประเภท 3 ไม่งั้นหนังชีวิต  (อ่าน 11524 ครั้ง)

ออฟไลน์ narin

• Full Member
 =เย่= =ก๊าก=SUZUKI VITARA JLX 3Dr จิ้มท้ายรถกระบะมา ดีนะที่มีประเภท 3 ไม่งั้นหนังชีวิต อะไหล่รุ่นนี้ ทั้งหายาก และแพง คราวหน้าต้องหากันชนเสริมที่แข็งใส่ให้แล้วครับ น้อง ออย และ น้องมด =ตกใจ= =แจ่ม= =เย่=

ดูเหมือนนิดเดียวนะ แต่ไปหมดครับหม้อน้ำ รังผึ้งแอร์ พัดลมแอร์ พัดลมเครื่อง เอาไปเอามาไม่เบาเลย วันนี้มารับรถได้เลยนะ =ก๊าก= =ก๊าก= =ก๊าก=
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 16, 2009, 09:17:04 AM โดย narin »

อ้างถึง
วันนี้เลิกงานก็มารับได้เลยนะครับ อย่าลืมโทร.หาช่างหน่อยด้วยละก่อนมารับ 555..
[/b]

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Sr. Member
อ้างถึง
วันนี้เลิกงานก็มารับได้เลยนะครับ อย่าลืมโทร.หาช่างหน่อยด้วยละก่อนมารับ 555..
[/b]
ต้องรอฟังเจ้าของรถอีกทีว่าถูกใจไหม? สีสวยดีจริงๆ เนาะ
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน