ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนตีราคาด้วยครับ  (อ่าน 8242 ครั้ง)

ออฟไลน์ demonknight

• Newbie
  • *
รบกวนตีราคาด้วยครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 05, 2010, 02:01:02 AM »
ทำเพื่อจะขายต่อครับ
1. หลังคาผุมาก
2. ปะผุและทำสีใหม่ทั้งคันล้อหลัง ซ้าย-ขวา
3. ปรับแต่งส่วนที่ไม่เข้ารูปอีกเล็กน้อย

งบน่าจะอยู่ประมาณเท่าไรครับ แล้วการชำระเงินยังไงครับ

ออฟไลน์ motaro 1

• Newbie
  • *
Re: รบกวนตีราคาด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 11:02:58 PM »
รบกวนด้วยครับ Mitsu champ 3 หลังคาผุ เปลี่ยนสีใหม่จากแดงจะเป็นขาว ราคาประมาณเท่าไหร่ แล้วกันชนหน้าเราต้องเอาไปเองหรือหาให้ครับ

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Sr. Member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 05:54:27 PM »
K. demonknight

ทำเพื่อจะขายต่อครับ
1. หลังคาผุมาก
2. ปะผุและทำสีใหม่ทั้งคันล้อหลัง ซ้าย-ขวา
3. ปรับแต่งส่วนที่ไม่เข้ารูปอีกเล็กน้อย

งบน่าจะอยู่ประมาณเท่าไรครับ แล้วการชำระเงินยังไงครับ

ขอดูรูปด้วยครับ  หลังคาผุมาก มากขนาดไหน ปะผุและทำสีใหม่ ปรับแต่งส่วนที่ไม่เข้ารูปเล็กน้อย น้อยขนาดไหน? อ่านๆ มานี่ก็ อาการหนักเหมือนกันนะครับ
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 05:56:42 PM »
K.motaro 1

รบกวนด้วยครับ
1.Mitsu champ 3 หลังคาผุ เปลี่ยนสีใหม่จากแดงจะเป็นขาว ราคาประมาณเท่าไหร่
2.แล้วกันชนหน้าเราต้องเอาไปเองหรือหาให้ครับ

1.ทำใช้เอง หรือทำไว้ขายครับ?
2.แล้วแต่สะดวกเลยครับ

ขอบคุณครับ
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 10:03:24 PM »
K.motaro 1

รบกวนด้วยครับ
1.Mitsu champ 3 หลังคาผุ เปลี่ยนสีใหม่จากแดงจะเป็นขาว ราคาประมาณเท่าไหร่
2.แล้วกันชนหน้าเราต้องเอาไปเองหรือหาให้ครับ

1.ทำใช้เอง หรือทำไว้ขายครับ?
2.แล้วแต่สะดวกเลยครับ

ขอบคุณครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 10:06:38 PM »
ทำใช้เองครับพี่ กันชนหน้ามันแตก
อยากเปลี่ยนใหม่ รบกวนด้วยนะครับจะได้เก็บตังค์ถูก
ลูกจ้างงานราชการงบน้อย ต้องทำใจหน่อยครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 05:22:20 PM »
ทำใช้เองครับพี่ กันชนหน้ามันแตก
อยากเปลี่ยนใหม่ รบกวนด้วยนะครับจะได้เก็บตังค์ถูก
ลูกจ้างงานราชการงบน้อย ต้องทำใจหน่อยครับ

ยินดีบริการครับ