ผู้เขียน หัวข้อ: CIVIC 3 ประตู จะปะผุ ทั้งคัน แล้ว ลอกสีทำสีใหม่ ราคาประมาณเท่าไรคับ  (อ่าน 7738 ครั้ง)

ออฟไลน์ indysiam

• Newbie
  • *
CIVIC 3 ประตู จะปะผุ ทั้งคัน มีผุตรงพื้นพักเท้าคนนั่งแล้วคนขับที่ชัดๆ  แล้ว ลอกสีทำสีใหม่ ราคาประมาณเท่าไรคับ  แล้วกี่วันเสร็จคับ  จะทำเป็นสีบอลฟ้า อะคับ
รบกวนตีราคาคร้าวๆให้หน่อยคับ จะเอาเข้าก่อนสิ้นเดือนนี้

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
ประมาณนะครับ 30000 บาท ระยะเวลา15-20 วันครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ