ผู้เขียน หัวข้อ: TOYOTA รุ่น SOLUNA โดนมาครับด้านหน้าซ้าย  (อ่าน 4389 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
TOYOTA รุ่น SOLUNA โดนมาครับด้านหน้าซ้าย
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2010, 09:16:49 AM »
TOYOTA รุ่น SOLUNA โดนมาครับด้านหน้าซ้าย ล้อเบี้ยวเลย เรื่องเล็กครับ ถ้าท่านเจ้าของรถได้อ่าน
รบกวนแจ้งด้วยว่าจะล้างไฟหน้าด้วยไหม รถออกไปจะได้สวยๆ ขับรถกลางคืนจะได้สบายตาครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2010, 02:13:22 PM โดย อู่สีคาร์ไบร์ท »
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ