ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคาเปลี่ยนสี+ใส่ sunroof A32  (อ่าน 5898 ครั้ง)

ออฟไลน์ bluea32

• Newbie
  • *
สอบถามราคาเปลี่ยนสี+ใส่ sunroof A32
« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 09:12:33 PM »
A32 อยากกลับเป็นสีดำ Zero black เว้นห้องเครื่อง+ลอกสีเก่า
พร้อมตัดต่อหลังคาใส่บาน Sunroof มีประกัน 3+ ไม่มีเอกเซฟ
เบ็ดเสร็จเท่าไหร่และใช้เวลากี่วันครับ
ปล.รับบัตรเครดิตมั๊ยครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: สอบถามราคาเปลี่ยนสี+ใส่ sunroof A32
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 06:12:36 PM »
รับบัตรเครดิท มีประกันบริษัทอะไรครับ sunroof แบบไหน ซื้อมาเองหรือให้ที่บริษัทจัดให้ ผมว่านำรถเข้ามาดูและตีราคาดีกว่าต่อรองกันที่เดียวจบครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ