ผู้เขียน หัวข้อ: ติดแก๊สรถยนต์ Nissan Cube น่าใช้มาก น่ารักดีครับ  (อ่าน 12328 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
ติดแก๊สรถยนต์ Nissan Cube น่าใช้มาก น่ารักดีครับ ติดแก๊สถัง 48 ลิตรหิ้วข้างครับ เอาไว้เสร็จแล้วจะนำรูปมาให้ดู ติดแก๊ส Nissan Cube หัวฉีด AG เนียนอยู่แล้วครับ powergas ซะอย่าง
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: ติดแก๊สรถยนต์ Nissan Cube น่าใช้มาก น่ารักดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 05:24:31 PM »
ตอนเสร็จก็จะนำมาให้ดูอีกทีครับ ติดตั้งที่ powergas สาขาแคราย ปั้มอาร์บี ครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Moderator
  • Sr. Member
Re: ติดแก๊สรถยนต์ Nissan Cube น่าใช้มาก น่ารักดีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 01:37:12 PM »
 =ดีค้าบ= =ดีจ้า=
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน