ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบราคาเปลี่ยนสีรถอ่ะครับ ??  (อ่าน 5295 ครั้ง)

ออฟไลน์ DevilRuchI11

• Newbie
  • *
อยากทราบราคาเปลี่ยนสีรถอ่ะครับ ??
« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 09:27:59 AM »
รถ Nissan sunny neo 2002 อยากเปลี่ยนจากสีทอง

ตามรูป

กลับเป็นสีดำ  สาดสีเท่าไรครับ และ แบบ ขัดสีรถใหม่ทั้งคันเท่าไร ใช้เวลากี่วันคับ

แล้วถ้าเป็นสีขาวมุกแบบ camry ตัวใหม่  แบบ สาดสีเท่าไรครับ และ แบบ ขัดสีรถใหม่ทั้งคันเท่าไร ใช้เวลากี่วันคับ

อีกอย่างถ้าจะติดชุดแต่งทรง Ing+1 ต้องเพิ่มเท่าไร

ขอบคุณครับ ^^

ออฟไลน์ DevilRuchI11

• Newbie
  • *
Re: อยากทราบราคาเปลี่ยนสีรถอ่ะครับ ??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 07:52:58 PM »
ไม่มีใครมาตอบเลยแฮะ

=เศร้า=