ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม ทำสีทั้งคัน  (อ่าน 5148 ครั้ง)

ออฟไลน์ keewee

• Newbie
  • *
สอบถาม ทำสีทั้งคัน
« เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 03:03:19 AM »
รับเคลมประกันหรือไม่ครับ หากจะทำทั้งคัน ทำสีดำ สีเดิม

อยากทำทั้งคันเพราะ เคลมสีกับอู่ที่เคยเคลมแล้ว รู้สึกสีจะเพี้ยน

ไม่สังเกตุไม่เห็น แต่แดดส่องเห็นเนื้อสี เทียบแล้วเห็นชัดเลยว่าเพี้ยน

จากสีเดิม และรับติดตั้งซันรูฟด้วยหรือไม่ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: สอบถาม ทำสีทั้งคัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 09:31:12 AM »
รับเคลมครับ รับทำซันรูฟด้วยครับ ประมาณปลายเดือนค่อยเข้ามาครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ