ผู้เขียน หัวข้อ: ACCORD ปี 93 ตาเพชร ไฟท้ายสั้น ต้องการเปลี่ยนสีทั้งคันพร้อมปะผุและเก็บรอยสนิท  (อ่าน 5539 ครั้ง)

ออฟไลน์ m69

• Newbie
  • *
ACCORD ปี 93 ตาเพชร ไฟท้ายสั้น ต้องการเปลี่ยนสีทั้งคันพร้อมปะผุและเก็บรอยสนิททั้งคันรวมถึงห้องเครื่องด้วยนะครับ  เดิมรถสีเขียวอยากเปลี่ยนเป็นสีดำคับ ไม่ทราบว่าราคาประมาณเท่าไหร่ครับ สีเป็นแบบ 2K ไหมครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
เป็นสี 2 เคครับ ราคาประมาณ 35,000-40,000 บาท
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ