ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคาทำสีกันชนหน้า+ลิ้นหน้า Soluna AL50  (อ่าน 5890 ครั้ง)

ออฟไลน์ OtTdY & IngdaO

• Newbie
  • *
สอบถามราคาทำสีกันชนหน้า+ลิ้นหน้า Soluna AL50 ราคาเท่าไหร่ครับ

ใช้เวลาประมาณกี่วันเสร็จครับผม  แล้วต้องจอดรถไว้ที่อู่ไหมครับ

ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: สอบถามราคาทำสีกันชนหน้า+ลิ้นหน้า Soluna AL50
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 10, 2011, 02:56:16 PM »
ตอบแล้วนะครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ OtTdY & IngdaO

• Newbie
  • *
Re: สอบถามราคาทำสีกันชนหน้า+ลิ้นหน้า Soluna AL50
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 10, 2011, 04:45:25 PM »
ขอบคุณครับ  วันนี้เอารถเข้าไปถอดกันชนทำสีที่ร้านแล้วนะคับ