ผู้เขียน หัวข้อ: ประกันไม่จ่ายครับ (กมล) ต้องฟ้องงงงงงงงงงงงง....  (อ่าน 5150 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
ต้องฟ้องแน่นอน ท่านเจ้าของรถที่เป็นทนายด้วย โดนรถประกันเฉี่ยวชน และไม่รับผิดชอบ แล้วถ้าท่านว่ารบกวน อธิบายด้วยครับว่าเป็นอย่างไร เพื่อนสมาชิกจะได้เอาไว้เป็นแนวทาง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 07:59:04 AM โดย nhoi »
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

Re: ประกันไม่จ่ายครับ กมล ต้องฟ้องงงงงงงงงงงงง....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 07:55:33 AM »
เบียดด้านซ้ายครับจนด้านขวาไปเบียดที่กั้นถนน ถ้าไม่มีที่กั้นถนนรับรองได้ว่าต้องไปนอนพักผ่อนที่โรงบาลหรือที่วัดอะคับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

Re: ประกันไม่จ่ายครับ (กมล) ต้องฟ้องงงงงงงงงงงงง....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 07:57:14 AM »
ความเสียหายเยอะเหมือนกัน....นี่ถ้าเป็นผู้หญิงละก้อ คงตกใจ ใจเสียไปหลายวันคับ แล้วไม่ยอมรับผิดด้วยคับ.....มันน่า.ตื้บ..ไหมคับ..นิสัยไม่ดี