ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคาทำสี e car ทั้งคันเปลี่ยนหลังคาประมาณเท่าไหร่ครับ  (อ่าน 7478 ครั้ง)

ออฟไลน์ บี

• Newbie
  • *
ถามราคาทำสี e car ใหม่ทั้งคันครับปะพุ แล้วเปลี่ยนหลังคาด้วยครับประมาณเท่าไหร่อ่ะครับขอราคาด้วยน่ะครับ
ขอบคุณครับ  =wink=

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
ประมาณ 35,000-40,000 บาทครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ บี

• Newbie
  • *
ถามราคาทำสี e car ใหม่ทั้งคันครับปะพุ แล้วเปลี่ยนหลังคาด้วยครับประมาณเท่าไหร่อ่ะครับขอราคาด้วยน่ะครับ
ขอบคุณครับ  =wink=

ราคานี้รวมหลังคาแล้วใช่ไหมครับ   =เศร้า=

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
รวมแล้วครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ