ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวอย่างสี  (อ่าน 6030 ครั้ง)

ออฟไลน์ ttitsi@hotmail.com

• Newbie
  • *
ตัวอย่างสี
« เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 09:20:51 AM »
ไม่มีตัวอย่างสี แบบต่างให้ดูบ้างหรือครับ ตัดสินใจไม่ถูกว่าจะเลือกสีอไร อยากให้แนะนำ

ออฟไลน์ neo_note

• Newbie
  • *
    • Facebook
Re: ตัวอย่างสี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 05:14:47 PM »
เข้ามาตอบแทนน๊ะครับ

เข้าไปดูที่อู่ดีกว่าครับ...มันเยอะมากๆเลย..อิอิ
ผมเองยังลังเลอยู่เลย แต่พี่เค้าแนะนำสีนกแก้วครับ...เงาสุดๆ

เพิ่งเข้าไปมาวันนี้เองครับ..
รถเก่า... รถใหม่... รถไหนดีหว่า... รถไหนเกินไข่วคว้า... ไม่เป็นหนี้ดีกว่า... ใช้รถป่ะป้าคันเดิม...  อิ_อิ

Nissan D21 (BigM Z16 4 door.) LPG อิ_อิ ...

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Sr. Member
Re: ตัวอย่างสี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 10:15:00 PM »
ขอบคุณครับน้องโน้ต ปล.พี่แอบแซ๊ปลิโพช่างไปขวดนึง 55+
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน