ผู้เขียน หัวข้อ: ซ่อมรถอุบัติเหตุ  (อ่าน 4895 ครั้ง)

ออฟไลน์ kan35

• Newbie
  • *
ซ่อมรถอุบัติเหตุ
« เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 11:01:37 AM »
รถอุบัติเหตุตามรูป สามารถซ่อมได้ไม๊ครับ
อยากทราบราคาโดยประมาณครับ
ซ่อมเอง ไม่มีประกัน
กระจกหน้า หลังแตก, กระโปรงหน้า, แก้มซ้ายขวา
ประตูซ้ายขวา หน้า หลัง, หลังคา, โครงรถเสียรูป
กันชนหน้า หลัง, เครื่องยนต์ ช่วงล่างยังไม่รู้รายการเสียหาย
ล้อ เสียหาย สี่ ล้อ, อุปกรณ์ ภายใน คอนโซล แตกหัก
พวงมาลัย แอร์แบคทำงานไปแล้ว ทั้ง สองใบ

รบกวนปรึกษา ว่าถ้าซ่อมราคาประมาณเท่าไหร่ ประเมิณจากที่เห็นตามรูปนะครับ

ขอบคุณครับ
ครรชิต