ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำปรึกษาหน่อยครับพี่  (อ่าน 4578 ครั้ง)

ออฟไลน์ SONG AE-92

• Newbie
  • *
ขอคำปรึกษาหน่อยครับพี่
« เมื่อ: มีนาคม 17, 2013, 09:28:12 PM »
พี่หน่อยครับ พอดีสองจะสอบถามพี่หน่อยนะครับ ที่อู่พี่รับประกันของธนาชาติไหมอะครับ พอดีสองจะเคลมสีอะครับพี่ ที่รถจะมีรอยหินดีดใส่อยู่บ้างอะครับพี่ และที่แก้มล้อ ทั้ง 4 ล้อ มีรอยคล้ายๆมีลอกอะครับพี่ เกิดจากการติดโป่งล้อแล้วมันเป็นอะครับ ไม่ทราบว่าทางอู่พี่รับแจ้งประกันให้ด้วยไหมอะครับพี่ แล้วถ้าทำใช้เวลาทำนานไหมอะครับพี่  เป็นรถ TRITON แค๊ป มีแครี่บอยด้วยอะครับพี่ ( มีติดสน๊อกเกิ้ล โป่งเย็บ และ กันชนหน้าหลัง)

ปล. สองที่เคยเอารถโดเรม่อน ( AE-92 ) ไปทำที่อู่พี่อะครับ ปะผุ ทำสีทั้งคันอะครับพี่ รบกวนขอคำปรึกษาหน่อยนะครับพี่ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: ขอคำปรึกษาหน่อยครับพี่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 03:25:20 PM »
จำได้ครับน้องสอง ลูกค้าเก่า ประกันไหนก็ทำให้ครับ ยกเว้นลูกค้าใหม่ไม่รับ 555 แล้วโทรหาพี่นกแล้วกันนะครับ 029698536 เวลา 8.30-17.30 น.
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ