ผู้เขียน หัวข้อ: ทำสีใหม่ทั้งคันมีผุนิดๆ ราคาเท่าไหร่ครับ BIG M KING CAB  (อ่าน 5470 ครั้ง)

ออฟไลน์ bitjebjeb

• Newbie
  • *
ทำสีใหม่ทั้งคันมีผุนิดๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2012, 12:18:21 AM โดย อู่สีคาร์ไบร์ท »

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: ทำสีใหม่ทั้งคันมีผุนิดๆ ราคาเท่าไหร่ครับ BIG M KING CAB
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 10:04:13 PM »
นำรถเข้ามาแล้วให้เจ้าหน้าที่ตีราคา ครับ แน่นอนกว่า หรือส่งรูปมาครับ  carsbright@gmail.com
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ