ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคางานใหญ่ครับ  (อ่าน 4778 ครั้ง)

akekumi

• บุคคลทั่วไป
สอบถามราคางานใหญ่ครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 10:17:11 PM »
สอบถามราคางานช้างครับ  Mitshubishi e-car ปี 93
หลังคาสีแตก ยังไม่แน่ใจว่าผุมากเปล่าครับ ต้องเปลี่ยนไหม

1. เปลี่ยนหลังคาราคาเท่าไร่
2. ถ้าใส่ ซันรูฟ ราคา+ค่าของด้วย ครับ (ใส่ใช้ยาว ถ้ามันผุอีกก็ไม่ใส่ดีกว่าครับ)
3. ปะผุ ลอกสี ทั้งคัน ราคา (พ่นสีทับสีเดิมมาแล้วหนึ่งรอบ)
4. ที่ร้านทำสีแปลกๆไหมครับ เห็นแต่สีเดิม (สีเหลือง Y77 มีไหมครับ) หรือ สีเขียวฟ้า Falken ถ้าทำต้องบวกเพิ่มเท่าไร่ครับ

ขอบคุณมากครับ