ผู้เขียน หัวข้อ: [Toyota] ทำสี Toyota altis ชนมาเล็กน้อย(เต็มๆ) แล้วจะเอารูปตั้งแต่แรกมาให้ดู  (อ่าน 8464 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
คันนี้รถคนมีสีครับ สีอะไรไม่บอกเสียดายไม่มีประกันภัย ไม่งั้นเจ้าของสบายใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2009, 11:30:26 PM โดย nhoi »
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
ทำสี Toyota altis รื้อออกมานิดเดียวเอง แต่ค่าอะไหร่ หนาวครับ ราคาค่าอะไหร่มาเมื่อไรจะนำมาเสนอ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ