ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามทำสีรถค่ะ  (อ่าน 6008 ครั้ง)

ออฟไลน์ wanone2005

• Newbie
  • *
สอบถามทำสีรถค่ะ
« เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 09:18:51 AM »
สวัสดีค่ะ
พอดีว่าจะสอบถามราคาทำสีรถอ่ะค่ะ ขอE-mail ติดต่อด้วยนะค่ะ พอดีจะส่งสภาพไปให้ดูค่ะ
wanone2005@hotmail.com

รบกวนตอบกลับด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Sr. Member
Re: สอบถามทำสีรถค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 10:56:25 AM »
สวัสดีค่ะ
พอดีว่าจะสอบถามราคาทำสีรถอ่ะค่ะ ขอE-mail ติดต่อด้วยนะค่ะ พอดีจะส่งสภาพไปให้ดูค่ะ
wanone2005@hotmail.com

รบกวนตอบกลับด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

โพสต์รูปขึ้นในบอร์ดนี้เลยครับผม ส่วนราคาเดี๋ยวตอบกลับทางเมล์ให้ครับ

เมล์บริษัทครับ
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน