ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องทำสี ทั้งคันครับ  (อ่าน 8150 ครั้ง)

ออฟไลน์ chimcream

• Newbie
  • *
สอบถามเรื่องทำสี ทั้งคันครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 03:52:46 PM »
volvo v70 สาดสีทั้งคันสีเิดิม หรือ กลับสีนอก-ใน สีแดงmazda2  ประตูขวาบุบ แล้วพวกยางขอบประตู ต้องเปลี่ยนใหม่หรึป่าวครับ หรืออื่นๆแนะนำทีครับพี่ ว่าเตรียมค่าใช่จ่ายประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: สอบถามเรื่องทำสี ทั้งคันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2011, 08:48:39 AM »
คำตอบส่งทาง mail ให้แล้วเพราะว่าสอบถามมาสองที่
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ