ผู้เขียน หัวข้อ: Mercedes Benz E-CLASS W123 จมน้ำครับ ค่อยๆทำไม่รีบ แต่เดือนหน้าเอาให้เสร็จ  (อ่าน 7623 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
คันนี้รถเราเอง เดี๋ยวทำมาคงจะสวยอะครับ ไม่รู้ว่าจะทำสีอะไรดี
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
ดีหน่อยพื้นไม่ค่อยผุเท่าไร แต่ไปผุแถวเสาหน้าครับ =ถอนใจ=
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ mo

• Newbie
  • *
หืมมม เอาใจช่วยครับ
มีเพื่อนผมเพิ่งได้ bmw e28 มาไม่นาน ทำยังไม่ทันเส็ดเลยน้ำท่วมครับ สภาพคล้ายๆกันเลย
ไม่ทราบว่าราคาคร่าวๆประมาณเท่าไหร่ครับ
ขอบคุณครับ