ผู้เขียน หัวข้อ: Mitsubishi L200-STRADA 4 ประตู ทำสีทั้งคันครับ งอมมาเลย  (อ่าน 8021 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Mitsubishi L200-STRADA 4 ประตู ทำสีทั้งคันครับ งอมมาเลย เมื่อปีที่แล้วนำรถ Volk มาทำสี สวยมาก(5555) เลยนำมาให้ทำใหม่ งอมมากมาย
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: Mitsubishi L200-STRADA 4 ประตู ทำสีทั้งคันครับ งอมมาเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 09:18:09 AM »
ด้านท้ายครับรื้อออกมาแล้ว เตรียมเคาะทำสี ส่วนประตูหน้าอยากเปลี่ยนจัง ถ้าท่านเจ้าของรถได้ดูรบกวนติดต่อเจ้าหน้าที่ด้วยนะครับ ว่าจะเปลี่ยนหรือป่าว ถ้าเปลี่ยนรับรองออกมาจ๊าบบบบบบบบบบแน่นอน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 09:26:29 AM โดย nhoi »
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ