ผู้เขียน หัวข้อ: TOYOTA WISH 2.0 [Q] AT ทำสี จาก สายลม  (อ่าน 7086 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
TOYOTA WISH 2.0 [Q] AT ทำสี จาก สายลม
« เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 10:32:08 AM »
พี่ชายและพี่สาวที่แสนดีของเรา นำรถมาทำสี เมื่อก่อนเป็นลูกค้าครับเมื่อ สิบกว่าปี ที่แล้ว ตอนนี้ต้องให้เป็นพี่ชายและพี่สาว เลยครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
TOYOTA WISH 2.0 [Q] AT ทำสี จาก สายลม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 05:36:25 PM »
หลังจากเคาะแต่งเรียบร้อยก็ โป๊วขัดแห้ง เตรียมพ่นสีครับผม
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ