ผู้เขียน หัวข้อ: จะทำสีขาว E-car ทั้งคันประมาณเท่าไหร่ครับ ตอนนี้รถสีแดง  (อ่าน 7470 ครั้ง)

ออฟไลน์ somkok

• Newbie
  • *
รบกวนสอบถามครับ ราคาเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
ต้องขอดูรถว่า ผุไหม ต้องเปลี่ยนหลังคาไหม? ถ้าไม่ผุ ไม่เปลี่ยนหลังคาราคาที่ ประมาณ 30,000 บาทครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2012, 09:04:22 AM โดย nhoi »
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ somkok

• Newbie
  • *
ต้องขอดูรถว่า ผุไหม ต้องเปลี่ยนหลังคาไหม ถ้าไม่ผุ ไม่เปลี่ยนหลังคาราคาที่ ประมาณ 30,000 บาทครับ

ถ้ามีผุ ด้วย หลังคาผุ แต่ไม่แน่ใจว่าถึงกับต้องเปลี่ยนหลังคาด้วยเลยไหมล่ะครับ เพิ่มอีกประมาณเม่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
ถ้าต้องเปลี่ยนหลังคาใหม่ 15,000 บาท แต่ถ้าต้องทำพร้อมกับทำสีก็รวมทั้งหมด 40,000 บาท เพิ่มอีก 10,000 บาทครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ