ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง ประตูตก อู่รับทำไหม  (อ่าน 5351 ครั้ง)

ออฟไลน์ karaboon

• Newbie
  • *
สอบถามเรื่อง ประตูตก อู่รับทำไหม
« เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 10:29:00 PM »
เป็นรถ Toyota Corolla AE110 ตูดเป็ด
พอดี ถอดเปิดประตูแล้วไปโดนกระถางต้นไม้ ประตูคนขับตก
ต่อมารถขับมาชนประตูคนขับ ประตูหลังก็พากันปิดไม่ค่อยสนิท
แล้ว ตัวถังมีรอยบุบอยู่คือเขาเคาะมาไม่หมด
แล้วเวลาปิดประตู ไฟเตือนปิดประตูก็ค้างตลอด คลาดว่า ช่างเคาะออกมาไม่หมด
ตอนนี้อยากให้กลับมาสภาพดีที่สุด (ประตูไม่ตก ไฟเตือนลืมปิดประตูใช้งานได้ก็โอเคละ)
ประตูเขาเปลี่ยนให้ใหม่แต่ รถเดิมๆเป็นคิ้วสีดำ แต่เขาเปลี่ยนมาเป็นโครมเมี่ยม เลยอยากให้เปลี่ยนกลับไปเป็นสีดำเหมือนเดิม

ราคาค่าทำประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ บ้านผมอยู่วัดกลาง เด่วขับเข้าไปทำครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2012, 10:31:01 PM โดย karaboon »

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: สอบถามเรื่อง ประตูตก อู่รับทำไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 08:09:46 AM »
ขับรถมาดูเลย ง่ายสุดครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ