ผู้เขียน หัวข้อ: NISSAN รุ่น SUNNY โฉม N16 โดนชนหน้าหลัง ประกันจ่ายครับ  (อ่าน 5438 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
NISSAN รุ่น SUNNY โฉม N16 โดนชนหน้าหลัง ประกันจ่ายครับ ยังดีนะรถคันหลังมีประกัน
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: NISSAN รุ่น SUNNY โฉม N16 โดนชนหน้าหลัง ประกันจ่ายครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 10:30:54 AM »
หนักเหมือนกัน ชนขนาดนี้รับรองว่าประกันไม่ให้เปลี่ยนฝาท้ายแน่นอน ซ่อมเอาแล้วกันเนาะพี่
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ