ผู้เขียน หัวข้อ: VOLVO 850 ทำสีที่อื่นมาไม่ดี ฝากช่วยแก้ให้ด้วยนะครับ  (อ่าน 5991 ครั้ง)

ออฟไลน์ aon-jr

• Newbie
  • *
วันนี้เอา VOLVO 850 สีเทา ฌว 3696 ไว้ที่อู่แล้วนะครับ ทำสีจากที่อื่นมาไม่ดี แก้ฝั่งขวาทั้งแถบ และกันชนหลัง
ที่หนักคงจะเป็นบานพับประตูหน้าเริ่มฉีกกับ บังโคลนหลังและ กันชนหลังสีบวม
ฝากช่วยแก้ และช่วยลงรูป ให้ดูเรื่อยๆด้วยนะครับ
ผมอ้นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2013, 08:52:26 PM โดย aon-jr »

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
ลงให้แล้วครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ