ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ราคา ทำสี อัลติม่าครับ ทั้งคันเท่าไหร่  (อ่าน 5225 ครั้ง)

ออฟไลน์ GuNonZa

• Newbie
  • *
อยากรู้ราคา ทำสี อัลติม่าครับ ทั้งคันเท่าไหร่ครับ ปะผุด้วย

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: อยากรู้ราคา ทำสี อัลติม่าครับ ทั้งคันเท่าไหร่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 09:36:31 AM »
ผุมากผุน้อยก็ไม่รู้ครับ อย่างไรส่งรูปมาดีกว่าหรือว่า ขับรถมาเที่ยวที่อู่ตีราคาครับ...แน่นอนที่สุด
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ