ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยตีราคาทำสีมาสด้าลูเช่ให้หน่อยครับ  (อ่าน 6234 ครั้ง)

ออฟไลน์ grid

• Newbie
  • *
ช่วยตีราคาทำสีมาสด้าลูเช่ให้หน่อยครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 03:15:15 PM »
ช่วยตีราคาทำสีมาสด้าลูเช่ไห้หน่อยครับสภาพภายนอกเหมือนในรูปครับส่วนภายในผุมากพอสมควรครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: ช่วยตีราคาทำสีมาสด้าลูเช่ให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 05:02:54 PM »
อุปกรณ์มีครบหรือป่าว เห็นมีแต่งโครง ครับ..
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ grid

• Newbie
  • *
Re: ช่วยตีราคาทำสีมาสด้าลูเช่ให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2013, 02:04:22 PM »
ครบครับพอดีผมไปซื้อต่อเขามาเขากำลังจะทำก็เลยแยกชิ้นส่วนนะครับ