ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำปรึกษาหน่อยครับพี่หน่อย  (อ่าน 5290 ครั้ง)

ออฟไลน์ ♀♥ღMoO--SOnGzaღ♥♂

• Full Member
ขอคำปรึกษาหน่อยครับพี่หน่อย
« เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 09:22:09 PM »
พี่หน่อยครับ สอบถามหน่อยอะครับพี่ คือ พี่หน่อยรับงานประกันของธนาชาติไหมอะครับพี่ แล้วทางอู่พี่หน่อยรับงานแจ้งเคลมให้ด้วยเปล่าอะครับพี่ แล้วตามภาพอะครับใช้เวลาซ่อมนานไหมอะครับพี่ เคลมสีรอบคัน ไม่น่าผุนะครับพี่ เอาสีเดิมด้วยอะครับพี่หน่อย ถ้ายังไงรบกวนหน่อยนะครับพี่ ขอบคุณครับ
ใกล้จะหล่อแล้วนะครับลูกรัก ขอขอบคุณ Carsbright ด้วยนะครับ สุดยอดจริงๆเลย ทั้งความเอาใจใส่และดูแลด้วยความเป็นกันเอง

Re: ขอคำปรึกษาหน่อยครับพี่หน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 03:31:31 PM »
จากรูปข้างบนอะครับพี่หน่อย
ใกล้จะหล่อแล้วนะครับลูกรัก ขอขอบคุณ Carsbright ด้วยนะครับ สุดยอดจริงๆเลย ทั้งความเอาใจใส่และดูแลด้วยความเป็นกันเอง

Re: ขอคำปรึกษาหน่อยครับพี่หน่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 08:37:29 PM »
พี่หน่อยครับ  ถ้าจากรูปข้างบนอะครับพี่ ใช้แบบขัดแห้ง แล้วทำสีเดิม ใช้เวลานานไหมอะครับพี่ แล้วงบประมาณเท่าไรอะครับพี่

ปล.ขัดแห้งจะดีไหมอะครับพี่ ตอนนี้กำลังชั่งใจอะครับพี่ ว่าจะจ่ายเองก่อนอะครับพี่ ยังไม่ใช้ประกันอะครับพี่ รบกวนหน่อยนะครับพี่หน่อย =ขอบคุณ=