ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีต้อนรับสู่คาร์ไบร์ทดอทคอมครับ  (อ่าน 12340 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
สำหรับนายหน้า หรือตัวแทนประกัน ที่ต้องการประชาสัมพันธ์โปรฯ ที่ต้องการขาย ก็เชิญใช้บริการได้ที่บอร์ดนี้เลย บริการเพื่อประโยชน์แด่มวลสมาชิกคาร์ไบร์ท จัดให้!!  =love=
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

Re: ยินดีต้อนรับสู่คาร์ไบร์ทดอทคอมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 19, 2011, 09:39:37 AM »
อันนี้ประกันเจ้าพระยาครับ เปิดสินค้าตัวใหม่ "เจ้าพระยาโอเค" ซ่อมทั้งคู่ 7,000 บาท และราคา 6,600 บาทครับ ติดต่อที่ 02-9698536 ที่สำคัญ No excess คับผม มีรถยกฉุกเฉินฟรี  25 ก.ม. น้ำมันฟรี 10 ลิตร รถหายจ่าย 20,000 บาท  =เย่= =เย่=
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2011, 09:50:05 AM โดย nhoi »
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Moderator
  • Sr. Member
Re: ยินดีต้อนรับสู่คาร์ไบร์ทดอทคอมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2012, 09:25:09 AM »
แจ้งในส่วนผู้ต้องการโฆษณาเพิ่มเติม

สำหรับผู้โฆษณา การลิงค์เวป จาก บอร์ดคาร์ไบร์ท กลับไปยังเวปตัวเองแล้ว ช่วยทำลิงค์เวปคาร์ไบร์ทกลับมาและแจ้งให้เราทราบด้วย เพื่อเป็นการแลกเปลี่ยนกัน ใจเขาใจเรา อย่าได้เปรียบเพียงฝ่ายเดียว win-win ดีกว่า

1. หากตรวจพบจะแจ้งไปทาง pm เพื่อขอความร่วมมือ ให้เวลาหลังทำหลังจากภารโรง PM ไปหาท่านแล้ว 30 วัน หรือคุณโพสต์ครั้งถัดไปถือว่าได้อ่านและรับทราบแล้ว หากไม่ดำเนินการ ผมขอรักษาสิทธิ์ในการลบ B a c k  Link ของคุณทั้งหมด รวมถึงลายเซ็นต์ที่ปรกติก็ไม่ได้ให้ใส่ link อยู่แล้ว
ถือว่าอะลุ่มอล่วยให้แล้ว ถ้ายังเมินเฉยทางเวปก็ขอรักษาสิทธิ์เช่นกัน
2. ในส่วนที่ไม่ปฎิบัติตามทางเวปขอรักษาสิทธิ์ลบลิงค์/กระทู้ที่คุณใส่ไว้ในเวปเราเช่นกัน

เพื่อทราบและปฎิบัติตามครับ

ขอบคุณครับ

ภารโรง

แจ้งขอความร่วมมือไปแล้ว
user
1. Wintuth Tanyakul  // pm ไปเมื่อ 7 มี.ค. 55
2.www.mt-broker.com // pm  9 มี.ค. 55
3.®1™  // ไม่มี link ส่วนตัว ไม่เป็นไร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2012, 12:25:43 PM โดย อู่สีคาร์ไบร์ท »
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2015, 10:46:21 AM »
เข้าไปศึกษาประกันรถยนต์ได้ตามนี้ครับ
http://www.mittare.com/web2014/?page_id=1842