ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยตีราคาปะผุฟอร์ดเมกันหน่อยคับ(ผุเยอะ) รอหลังสงกรานต์ได้คับ  (อ่าน 7105 ครั้ง)

ออฟไลน์ chap99

• Newbie
  • *
ต้องการปะผุเปลี่ยนพื้นห้องโดยสารทั้งหมด , เก็บงานชายน้ำรอบคัน , เก็บงานห้องเครื่อง , แก้เป้ากุญแจกระโปรงหลัง และอาจให้ตีถังน้ำมันหลังใหม่ (ถ้าผุมาก)
ปะผุ กับ โป้วเฉพาะจุด แต่ยังไม่ทำสีคับ รอวางเครื่องกับช่วงล่างก่อนคับ รบกวนช่วยปะผุให้ด้วยคับ ถ้าตกลง ขอเอารถเข้าสิ้นเดือนได้มั๊ยคับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
หนังชีวิตเลยครับ แล้วจะให้ช่างดู สงสัยช่างน้ำตาไหลแน่เลย....หรือไม่ก็ขอลาออกเลยมั้ง อิอิ แล้วจะแจ้งให้ทางโทรศัพท์นะครับ ขอบคุณที่ติดตามผลงานครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ chap99

• Newbie
  • *
ขอบคุนมากๆคับ  =ดีจ้า=
ฝากไว้ในอ้อมอก อ้อมใจด้วยนะคร้าบบบ  =wink=
แต่ถ้าไม่ไหวจิงๆ ผมก้อต้องจำยอมปล่อยเค้าคืนสู่ธรรมชาติคับ 555 =เศร้า=