ผู้เขียน หัวข้อ: ถามราคาซ่อมสี  (อ่าน 6129 ครั้ง)

ออฟไลน์ Vuddy

• Newbie
  • *
ถามราคาซ่อมสี
« เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 08:13:07 AM »
อยากถามราคาซ่อมสีประตูหลังกับบังโคลนหลังvios2012
ซ่อมศูนย์โตโยต้ามา3รอบแล้ว สีก็ไม่เหมือน. สีขาวนะครับ
ไม่ทราบว่าที่ร้านจะแก้ได้หรือเปล่าครับ และราคาเท่าไหร่

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Sr. Member
Re: ถามราคาซ่อมสี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 08:14:44 AM »
อยากถามราคาซ่อมสีประตูหลังกับบังโคลนหลังvios2012
ซ่อมศูนย์โตโยต้ามา3รอบแล้ว สีก็ไม่เหมือน. สีขาวนะครับ
ไม่ทราบว่าที่ร้านจะแก้ได้หรือเปล่าครับ และราคาเท่าไหร่

เรื่องสีรถเรามีทางแก้ไข โทรมา 02-9698536 สอบถามรายละเอียดเลยดีกว่าครับว่าจะทำอะไรบ้าง ทำแค่ไหน อย่างไร ถ้าจะเอาราคาชัวร์ๆ ขอดูสภาพรถก่อน ขับเข้ามาคุยราคาก่อนได้ครับ ไม่ทำไม่ว่ากัน
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน