ผู้เขียน หัวข้อ: Honda civic โดนชนหน้ามาครับ....จากชลบุรี งานด่วน  (อ่าน 5635 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Honda civic โดนชนหน้ามาครับ....จากชลบุรี งานด่วน
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

Re: Honda civic โดนชนหน้ามาครับ....จากชลบุรี งานด่วน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 10:02:17 AM »
เคาะที่บุบออกมาฝดดยไม่ใช้ไฟ เพื่อไม่ให้เกิดสนิมในอนาคต แล้วขัดสีเดิมออกครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

Re: Honda civic โดนชนหน้ามาครับ....จากชลบุรี งานด่วน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 10:03:30 AM »
ดูอีกทีเสร็จเลย ไม่ได้ถ่ายตอนโป๊วสี กับ ตอนเข้าห้องพ่นไว้ ไม่ได้คิดว่าจะมาลงให้ดูครับ....ขอบคุณน้องเจ้าของรถนะครับที่ไว้ใจเรา