ผู้เขียน หัวข้อ: จากน่านที๋โทรไปวันนี้นะครับ !!  (อ่าน 9434 ครั้ง)

ออฟไลน์ Akira Akimoto

• Newbie
  • *
จากน่านที๋โทรไปวันนี้นะครับ !!
« เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 01:33:05 AM »
พอดีผมส่งข้อความไปทาง แฟนเพจของ FB นะครับไม่ทราบว่าทางร้านเล่นในบอร์ดหรือเพจมากกว่าครับ รบกวนไปดูแล้วช่วยตอบหน่อยนะครับผม  =ดีค้าบ= =ดีค้าบ=

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Moderator
  • Sr. Member
Re: จากน่านที๋โทรไปวันนี้นะครับ !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 08:15:27 AM »
พอดีผมส่งข้อความไปทาง แฟนเพจของ FB นะครับไม่ทราบว่าทางร้านเล่นในบอร์ดหรือเพจมากกว่าครับ รบกวนไปดูแล้วช่วยตอบหน่อยนะครับผม  =ดีค้าบ= =ดีค้าบ=

คุยกันใน Fanpage Carsbright แล้วเนอะครับ
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน