ผู้เขียน หัวข้อ: BMW E30 ปะผุคาน หน้า ผุ น่ากลัวมาก  (อ่าน 8232 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
BMW E30 ปะผุคาน หน้า ผุ น่ากลัวมาก
« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 07:07:18 PM »
BMW E30 ปะผุคาน หน้า ผุ น่ากลัวมาก ปล่อยไว้ เกิดว่าไป ชนอะไรหน่อย สงสัยรถจะหัก อิอิอิ คาร์ไบร์ทจัดการให้ครับ นี่ ถ้าทำทั้งคัน ไม่รับนะครับ ช่วงนี้ งานเก่า ยังไม่หมดเลย แต่ใกล้หมดแล้วครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

Re: BMW E30 ปะผุคาน หน้า ผุ น่ากลัวมาก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 07:10:05 PM »
ตัดแบบตามรูป ถ้าเอากระดาษแบบใส่กาวแปะได้ก็ดีซินะ ไวดี นี่ต้องตัดเหล็กอย่างหนา แล้วพับเข้ารูป ตามภาพ เฮ้อ...ช่างเราเก่งซะอย่าง
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

Re: BMW E30 ปะผุคาน หน้า ผุ น่ากลัวมาก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 07:16:26 PM »
ติดเข้าไปแล้ว แต่ไม่ใช่ติดกาวนะครับ เชื่อมติดเลยครับ...ตอนเสร็จดูอีกที มีของเก่าเก็บไว้เป็นที่ระลึกได้นะครับ 555

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 07:51:56 AM »
เรียบร้อยครับ...พร้อมพ่นกันสนิมไว้ก่อน อยู่ได้อีกนานละคราวนี้